Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เวฟไซด์ของ ทางวัดเข้าไม่ได้ครับ

Go down

เวฟไซด์ของ ทางวัดเข้าไม่ได้ครับ Empty เวฟไซด์ของ ทางวัดเข้าไม่ได้ครับ

ตั้งหัวข้อ  Sailom Fri May 01, 2009 6:46 pm

เวฟไซด์ของ ทางวัดเข้าไม่ได้ครับ
พอเข้าไป ที่เวฟ นี้ www.thumdaokhaokaw.com มันจะเป็นหน้าต่างของเวฟ ต่างประเทศ ซึ่งไม่น่าจะเป้นไปได้ เพราะ ชื่อเวฟ เป้นของ ทางวัดถ้ำดาวเขาแก้ว

ยังไงรบกวน ท่านเจ้าของเวฟ ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ

ถ้าอยากจะไปบวช และจำพรรษาที่วัดนี้ เป็นลูกศิษหลวงพ่อประทวน จะได้ไหมครับ ....

Sailom

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน