Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านที่มีส่วนร่วมในการสร้างเว็บนี้ขึ้นมาด้วยครับ

3 posters

Go down

อนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านที่มีส่วนร่วมในการสร้างเว็บนี้ขึ้นมาด้วยครับ Empty อนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านที่มีส่วนร่วมในการสร้างเว็บนี้ขึ้นมาด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  PEACE Mon Aug 04, 2008 1:20 am

ผมเป็นอีกคนนึงที่เคารพอาจารย์ประทวนมากว่า10ปี ดีใจมากครับที่ใด้เห็นเว็บนี้ อยากให้บรรดาลูกศิษย์รักกันและอยู่ร่วมกันเพื่อศึกษาธรรมะและคำสั่งสอนของครูบาอาจารย์ตลอดไปครับ
ด้วยความเคารพครับ pirat

PEACE

ขึ้นไปข้างบน Go down

อนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านที่มีส่วนร่วมในการสร้างเว็บนี้ขึ้นมาด้วยครับ Empty Re: อนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านที่มีส่วนร่วมในการสร้างเว็บนี้ขึ้นมาด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Sep 27, 2008 7:36 pm

ขอบคุณสำหรับกำลังใจ ครับ Very Happy
Admin
Admin
Admin

http://thumdoa.get-forum.net

อนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านที่มีส่วนร่วมในการสร้างเว็บนี้ขึ้นมาด้วยครับ Empty Re: อนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านที่มีส่วนร่วมในการสร้างเว็บนี้ขึ้นมาด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  Princessfern Tue Aug 25, 2009 5:07 pm

pirat อนุโมทนาเช่นกันเจ้าคะ
Princessfern
Princessfern

ขึ้นไปข้างบน